Cổng an ninh thư viện RFID GATE™ ULTRA tấm đế
Tổng quan sản phẩm
Cổng an ninh thư viện RFID GATE™ ULTRA tấm đế là giải pháp kiểm soát an ninh hiện đại, sử dụng công nghệ RFID 13,56 MHz giúp bảo vệ tài liệu hiệu quả và chính xác.
Tính năng sản phẩm
Hiệu suất đọc vượt trội
Đọc đồng thời lên đến 8 tài liệu mỗi giây ở cả 3 hướng.
Thiết kế hiện đại
Bảng trong suốt, chân ABS giả nhôm RAL9006, đạt chuẩn IP41.
Cảnh báo linh hoạt
Đèn LED đa màu, tùy chỉnh hiệu ứng, âm lượng và hướng cảnh báo.
Mở rộng linh hoạt
Hỗ trợ tối đa 3 cánh, phạm vi kiểm soát lên đến 5,4m.
Bộ đếm lượt
Tích hợp bộ đếm ra/vào hiển thị trên màn hình LCD.
Kết nối dữ liệu
Kết nối Ethernet TCP/IP, quản lý bằng phần mềm staffConnect™ Gate.
Thông số kỹ thuật
| Nhãn hiệu | Bibliotheca |
| Ký mã hiệu | GAT000815-000 / GAT000825-000 |
| Kích thước | 73 x 700 x 1780 mm |
| Trọng lượng | 28 kg |
| Chất liệu | Bảng trong suốt, ABS giả nhôm |
| Điện áp | 24V DC |
| Công suất | 32VA |
| Kết nối | Ethernet TCP/IP |
| Tốc độ đọc | 8 sách/giây |
| Tần số | 13,56 MHz |
| Công suất phát | 4W |










